Phù Yên Sky
Phù Yên Sky
Phù Yên Sky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phù Yên Sky

Bầu trời Phù Yên - nơi phiêu dạt của những đám mây không lối về

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Tuyệt chiêu cua gái
Bạn là cây gì ??? EmptyTue Aug 25, 2009 4:41 am by Salagane

» Phát hiện gốm cổ tại Sơn La
Bạn là cây gì ??? EmptySat Aug 22, 2009 9:12 pm by nhokquaypy

» Cách đăng hình và video trên diễn đàn!
Bạn là cây gì ??? EmptySat Aug 22, 2009 11:03 am by Salagane

» TỰ TỬ.......!!!!!!!
Bạn là cây gì ??? EmptySat Aug 22, 2009 10:56 am by Salagane

» Cuộc sống là những va đập
Bạn là cây gì ??? EmptySat Aug 22, 2009 10:51 am by Salagane

» Bang hội PY
Bạn là cây gì ??? EmptySat Aug 22, 2009 7:31 am by Salagane

» Thư tình thời khủng hoảng
Bạn là cây gì ??? EmptySat Aug 22, 2009 3:18 am by nhokquaypy

» Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại
Bạn là cây gì ??? EmptySat Aug 22, 2009 3:13 am by nhokquaypy

» Những thay đổi “lạ đời” của DotA 6.61
Bạn là cây gì ??? EmptyFri Aug 21, 2009 9:13 am by Salagane

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Bạn là cây gì ???

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Salagane
Admin
Admin
Salagane

Nữ

Monkey

Bạn là cây gì ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn là cây gì ???   Bạn là cây gì ??? EmptyFri Aug 14, 2009 5:21 am

Cái này ko đúng thì thui àh nha.Bói rồi ko đúng lại đi quở trách em là ko đc đâu àh!
Cây táo (ngày :22/12-11/1 ;25/6-14/7)
Bạn mảnh khảnh nên nhạy cảmv2 bík bắt đoán suy nghĩ của người khác.Luôn sống trong tình yêu của gia đình,bạn bè nên bạn luôn mún đc yêu thương và yêu thương người khác. Nếu bạn là girl,bạn dịu dàng và chung thuỷ.Boy,bạn hoạt bát và có óc tưởng tượng phong phú.
Cây dương xỉ (ngày:4/2-8/2 ;5/8-13/Cool
Bạn hay tự ti dù bên ngoài bạn lun tỏ vẻ tự tin.Thỉnh thoảng bạn hay tị nạnh nên làm người khác khó chịu về bạn.Tuy nhiên bạn có dáng vẻ nghệ sĩ,hơi thiên về công việc có tính sáng tạo ên luôn tạo ra những bất ngờ cho bạn bè.

Cây bách (ngày:12/1-3/2;15/7-4/Cool
Bạn có dáng vẻ khoẻ mạnh,biết thích ứng mọi hoàn cảnh.Bạn sống lạc quan,ghét sự cô đơn.Tuy nhiên bạn hơi nóng tính,thỉng thoảnh lại tỏ ra như kẻ bề trên và bất cẩn.

Cây tùng (ngày 9/2-18/2;14/8-23/Cool
Bạn nhanh thích ứng với môi trường xung quanh v2 thích tỏ vẻ giàu sang.Bạn có nhiều khả năng và lâc wan mọi lúc,mọi nơi.Bạn tự tin,quyết đoán nhưng hơi thiếu kiên nhẫn.Bạn luôn gây ấn tượng với người khác và gần như bạn đạt đc điều này nên có rất nhiều người kết "mô-đen"với bạn.

Cây mận(ngày:1/4-10/4;4/10-13/10)
Bạn có khả năng giao típ nên phù họp với những côn việc như làm MC,giáo viên,nhà tâm lý...Tuy nhiên,điểm yếu của bạn là đôi khi thiếu tự tin vào bản thân.Do vậy bạn thường tự tạo cho mình một vỏ bọc và luôn mang suy nghĩ "chẳng có ai hỉu mình"

Cây xoan (ngày:11/3-21/3;13/9-23/9)
Bạn ghét sự cạnh tranh,ghét những căng thẳng do người khác tạo ra cho bạn vì bạn vốn dễ động lòng,biết wan tâm và chung thuỷ với friend.Bạn có tài nhưng ko đủ kiên trì để tài năng của mình toả sáng.

Cây chanh (ngày:12/4-30/4;14/10-11/11)
Bạn đầy ắp khả năng tưởng tượng và sáng tạo,thích khám phá nhưng điều mới,nhưng môn học mới.Bạn có trí nhớ kấ tốt nên học hành cũng dễ dàng,thuận lợi.Tuy nhiên bạn có tật xấu là thích tạo ấn tượng với người khác nên đôi khi ko mấy thật lòng với họ.

Cây nho ( ngày:1/5-15/5;12/11-1/12)
Bạn có vẻ ngoài tra,m62 tĩnh nhưng bên trong bạn là con người đầy mâu thuẫn.Lúc ích kỉ,khó gần,ko bík thoả hiệp,lúc lại nhừng nhịn,thích trang luận để tìm ra đáp án đúng.Khi đã khâm phục ai,bạn sẵn sàng hỗ trợ họ trong mọi việc.

Cây me (ngày:16/5-3/6;2/12-21/12)
Bạn tránh mọi sự công kích và bạo lực vì bạn vị tha,bình tĩnh,bík thông cảm với người khác.Có người cho rằng bạn ko mấy thú vị vì họ cho rằng bạn hơi...MỌT SÁCH. và chính bạn cũng chỉ thích đc trò chuyên với những người giỏi giang,có kiến thức sâu sắc hơn bạn.

Cây đào (ngày:22/3-31/3;24/9/3/10)
Bạn đc nhiều người bík đến,để ý đến vì bạn có vẻ hấp dẫn và có vẻ ấn tượng.Bạn hơi thất thường khi vui,buồn bất chợt,nhưng bạn trung thực và vị tha.Đặc biệt,bạn có khả năng đánh giá,phân tích mọi việc rất logic và sâu sắc.

Cây liễu (ngày:1/3-10/3;3/9-12/9)
Bạn có vẻ ngoài khá ấn tượng,dễ cảm thông với người khác.Bạn thích mơ mộng,du lịch và có tính cách thất thường,dễ bị tác động,bị chi phối bởi xung quanh.Bạn sẽ gặp nhiều khó khăn về mặt cảm xúc do tính hay suy nghĩ,suy diẽn mơ mộng của mình.Bạn phải cộng thêm tính lạc wan,suy nghĩ tích cực hen!

Cây sung (ngày:4/6-23/6;2/12-21/12)
Bạn mạnh mẽ,quyết đoán,yêu thiên nhiên.Nếu là con gái,bạn như chú bướm nhỏ làm mọi người thấy dễ chịu khi trò chuyện.Là con trai,bạn rất thu hút vì tính hài hước và thông minh.

Cây thông (ngày:19/2-29/2;24/8-2/9)
Bạn mạnh mẽ,quyết đoán,thích chi phối người khác.Bạn luôn bík cách làm sao cho người khác phải để ý đến mình dù sau đó ....bạn nhanh chóng chán họ.Bạn năng động,tự nhiên,tốt tính nhưng ít khi bểu lộ sự thân thiện của mình ra ngoài.Vì thế,nhiều người ko hỉu bạn,họ cho rằng bạn khó gần hoặc kênh kiệu.
https://phuyensky.forumvi.com
+..Chuột Jerry..+c
V.I.P
V.I.P
+..Chuột Jerry..+c

Nữ

Buffalo

Bạn là cây gì ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là cây gì ???   Bạn là cây gì ??? EmptyThu Aug 20, 2009 7:29 pm

Mình là cây tùng tùng tùng

Bạn là cây gì ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang