Phù Yên Sky
Phù Yên Sky
Phù Yên Sky
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phù Yên Sky

Bầu trời Phù Yên - nơi phiêu dạt của những đám mây không lối về

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Tuyệt chiêu cua gái
Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptyTue Aug 25, 2009 4:41 am by Salagane

» Phát hiện gốm cổ tại Sơn La
Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptySat Aug 22, 2009 9:12 pm by nhokquaypy

» Cách đăng hình và video trên diễn đàn!
Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptySat Aug 22, 2009 11:03 am by Salagane

» TỰ TỬ.......!!!!!!!
Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptySat Aug 22, 2009 10:56 am by Salagane

» Cuộc sống là những va đập
Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptySat Aug 22, 2009 10:51 am by Salagane

» Bang hội PY
Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptySat Aug 22, 2009 7:31 am by Salagane

» Thư tình thời khủng hoảng
Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptySat Aug 22, 2009 3:18 am by nhokquaypy

» Những lời cầu hôn hay nhất mọi thời đại
Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptySat Aug 22, 2009 3:13 am by nhokquaypy

» Những thay đổi “lạ đời” của DotA 6.61
Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptyFri Aug 21, 2009 9:13 am by Salagane

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Salagane
Admin
Admin
Salagane

Nữ

Monkey

Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum   Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptyFri Aug 14, 2009 6:07 am

Nguồn: VnSharing LINK

Bạn mới vào 4rum ? Bạn muốn mềnh được nổi tiếng? Hãy làm theo lời khuyên sau đây, đảm bảo (tai) tiếng bạn sẽ rất nổi (lềnh phềnh như bèo)

1. Kết bạn phải chọn những người sẵn sàng vào chửi đổng, văng tiếng Đan Mạch khi mình đi gây sự, thể hiện bị thua

2. Mối quan hệ trên mạng là ảo, hem đang quan tâm và phải ra sức kết bạn, mua Lưu bút đồng thời gào rú sự hem đáng quan tâm đó. Í hí hí

3. Khi bị so sánh với thú vật thì phải giãy nảy lên, sủa gâu gâu và quấn chân người: "Em ứ phải thú vật mà". Điều quan trọng nhất là phải đuổi thế nào cũng không đi. Nhớ nhé!

4. Kết bạn nhiều thật nhiều, hỏi mua thêm li mít Lưu bút, kết nạp cha nuôi má nuôi con nuôi anh nuôi chị nuôi cụ nuôi đến cả tổ tông nuôi để bị chửi còn có thằng ra đỡ hộ.

5. Ghét ai thì bám theo la liếm người đấy. Bị chửi thì giơ mặt ra hứng.

6. Luôn tâm niệm mềnh là ma mới, mềnh bị oan, mềnh đúng... etc còn đứa khác nói thế nào cũng không cần quan tâm.

7. Cờ nhon nick, bị rà soát IP và vặn cho cứng mõm vẫn phải chày cối đến cùng.

8. Như trên, luôn phủ nhận cờ nhon của mềnh dù đã hai năm rõ mười.

9. Dù làm thân gái hay trai cũng phải biết mặt trơ trán bóng, chửi người khác bằng ngôn từ chợ búa hàng tôm hàng cá.

10. Nêu cao tinh thần thể hiện mềnh là tranh công, la liếm thiên hạ.

11. Phải du học hoặc làm con nuôi nước ngoài. Càng lâu càng tốt, đến quên cả tiếng mẹ đẻ lại càng giá trị. Dưng mà đấy là type bài bình thường nhá, còn cãi lộn chửi đổng thì đảm bảo dân Việt Nam sống năm mươi năm ở Tổ Quốc cũng phải đỏ mặt quay đi mới đúng chất à nha

12. Tâm niệm: "Kim Vân Kiều truyện là của Nguyễn Du, còn Truyện kiều là của Thanh Tâm tài nhân", có bị ai bắt bẻ thì bẩu: "Tại tao đi du học nên hem bik" là được.

13. Luôn thể hiện mềnh là giống vật mới, loại có dáng người nhưng não thiếu chất xám, không nếp nhăn, mặt dày cả thước ấy.

14. Không ngại bị chửi.
https://phuyensky.forumvi.com
nhokquaypy
Dân chơi
Dân chơi
nhokquaypy

Nữ

Pig

Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum   Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum EmptyFri Aug 21, 2009 4:02 am

k nhat thiet
neu noi tieng qua thi hoi kho song day
to k dam dau

Cách làm mình nổi tiếng khi vào một 4rum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tên tiếng Lào của bạn là gì????
» Thử trí thông minh
» Bạn như thế nào trong mắt chính mình?
» Bạn đã hiểu chính mình chưa?
» Tính cách thật, tính cách ảo